[Kết quả giải đấu] – NorCal Regionals 2017 –

ScrewAttack_Bison (2)

♦NorCal Regionals 2017 – Premier Event trong hệ thống Capcom Pro Tour – lần này được tổ chức tại Sacramento, California

Rất nhiều gương mặt đáng chú ý đã cùng tụ họp tại California như: Liquid|NuckleDu, GRPT|Fuudo, MJS|Haitani, FOX|Tokido, FOX|Momochi, PG|Punk, CYG|Daigo, SPY|Filipino Champ, Mago, Zowie|GamerBee, Co|Go1, CYG|PR Balrog, Poongko, FOX|Justin Wong, XYZZY, WFX|801 Strider, RB|Bonchan, EG|K-Brad, RISE|Marn, EG|NYChrisG, CO|Dogura, CYG|Snake Eyez, PandaTV|Dark Jiewa, YD|Yukadon, WFX|XSK Samurai, RN|Alex Myers, F3|Alucard, EG|Ricki Ortiz, Circa|LPN, Stupendous, Flash, GS|Gllty, BJ Unchained và Commander Jesse.

Kết quả hình ảnh cho NorCal Regionals 2017

Street Fighter 5

1. PG|Punk (Karin)
2. Liquid|NuckleDu (Guile, Cammy)
3. GRPT|Fuudo (R. Mika)
4. RB|Bonchan (Nash)
5. EG|NYChrisG (Guile, Urien)
5. Circa|LPN (M. Bison)
7. Mago (Karin)
7. Zowie|GamerBee (Necalli)

9. FOX|Momochi (Ibuki, Ken)
9. YouDeal|Yukadon (Ibuki)
9. FOX|Tokido (Akuma)
9. Noble|Vagabond (Necalli)
13. Poongko (Kolin)
13. Romance (Karin)
13. WFX|Samurai (Akuma)
13. CYG|PR Balrog (Balrog)

17. RB|Snake Eyez (Zangief, Akuma)
17. CYG|Daigo (Guile)
17. FOX|Justin Wong (Karin, Chun-Li)
17. GRPT|Haitani (Necalli)
17. Commander Jesse (Dhalsim)
17. CO|Go1 (Ibuki)
17. EG|Ricki Ortiz (Chun-Li)
17. Dankadillas (Dhalsim)

25. YBK|Daikoku_Go (Birdie)
25. Rom (Vega)
25. EG|K-Brad (Cammy)
25. OG Shine (Ibuki)
25. CO|Dogura (Urien)
25. XYZZY (Birdie)
25. Kelvin Jeon (Urien)
25. WFX|801 Strider (Laura)

33. Rise|Marn (Ibuki)
33. Flash (Urien)
33. SPY|Filipino Champ (Dhalsim)
33. L.E.S
33. fLoE (Karin)
33. Noble|Nightmare2450 (Necalli)
33. Burnout Fighter (Dhalsim)
33. PandaTV|Dark Jiewa (Ken)
33. Pro7otype (Alex)
33. Ghodere (Zangief)
33. SD Tempest (Vega)
33. pH|Nando Tovar (Juri)
33. iPeru (Laura)
33. KyleP (Laura)
33. BJ Unchained (Necalli)
33. Gamergy|Valiant

49. Arlieth (Vega)
49. Brass (Guile)
49. Sgt. Slap a *** (Ibuki)
49. HB|YLT Cole (Ibuki)
49. The Dtran (Birdie)
49. IFD|AegisNeglector (Urien)
49. Rambro (Kolin)
49. Ultima (Rashid)
49. General Azad
49. Stupendous (Zangief)
49. Lamerboi (Rashid)
49. Brolyballzs (Akuma)
49. Brenttiscool (Balrog, Ken)
49. SRK|El Cubano Loco
49. Entropy|DrDannyPham
49. LVLUP|GenesisFrenzy

Top 32:

  • Part 1

  • Part 2

  • Part 3

  • Part 4

Grand Final:

3v3 Teams:

1st place
– XYZZY (Birdie)
– GRPT|Fuudo (R. Mika)
– Poongko (Kolin)

2nd place
– Liquid|NuckleDu (Guile)
– PG|Punk (Karin)
– Rise|Marn (Ibuki)

3rd place tie
– WFX|801 Strider (Laura)
– Zowie|GamerBee (Necalli)
– CYG|PR Balrog (Balrog)

3rd place tie
– Jawn Haley (Guile)
– Jtolo (Ibuki)
– Danphan (Ken)

Final:


Ultimate Marvel vs. Capcom 3

1. EG|NYChrisG (Morrigan, Dr. Doom, Vergil)
2. Apologyman (Firebrand, Dr. Doom, Super-Skrull)
3. RyanLV (Chun-Li, Morrigan, Phoenix)
4. Killer Kai (Zero, Taskmaster, Vergil | Zero, Vergil, Strider)
5. Circa|Jibrill (Zero, Vergil, Dante)
5. J2Jin (Wolverine, Dr. Doom, Vergil | Morrigan, Dr. Doom, Vergil)
7. CYG|PR Balrog (Wolverine, Dr. Doom, Vergil)
7. KyleP (Spencer, Dr. Doom, Vergil)

9. GoldenBoyNeo (Magneto, Dr. Doom, Phoenix)
9. EG|Justin Wong (Iron Fist, Dr. Strange, Spencer)
9. MSF|Angelic (Wolverine, Dormammu, Shuma-Gorath)
9. IHeartJustice (Phoenix Wright, Captain America, Dr. Strange)
13. BTM|Jeopardy (Zero, Nova, Iron Man)
13. PG|RayRay (Magneto, Dr. Doom, Sentinel)

Top 8:


Tekken 7

1. EightArc|Bronson Tran (Claudio, King)
2. Its P.Ling (Xiaoyu)
3. Poongko (Akuma)
4. Rip (Law)
5. Ayvie
5. Slaying Unicorn (Jin)
7. Ricktah
7. Bank (Lars)

Top 4:


King of Fighters 14

1. AS|Reynald (Vanessa, Vice, Rock | more)
2. Romance (Nakoruru, Benimaru, Mai)
3. VKOF|Layec (Ryo, Vice, Shun’ei)
4. Gen D (Kula, Vice, Benimaru | more)
5. VMP|JDR (Kyo, Ralf, Terry)
5. EGN|El Rosa (Kula, Robert, Leona | more)
7. Lightning949 (Robert, Benimaru, Iori)
7. TC|Y05H1 (Iori, Geese, Nakoruru | more)

Grand Final:


Guilty Gear Xrd Revelator

1. TFA|Kizzie Kay (Sin)
2. BH|BjornSonOfBear (Chipp)
3. Beautiful Dude (Zato-1)
4. Foonanigims (Kum)
5. NerdJosh (Elphelt)
5. P2W_Pain (Ramlethal)
7. MooMaster
7. Octo Pimp (Potemkin)

Grand Final:


Killer Instinct

1. GXG Rune X (Maya, Omen)
2. BMA|Kinetic Onslaught (Sabrewulf)
3. US Virus916 (Jago, Shadow Jago)
4. Remi (Eyedol)
5. Jetstream Dan (Hisako)
5. Day One (Hisako)
7. SuddenBlackout (Kilgore)
7. Jus Cookie (Jago)


Ultra Street Fighter 4

1. CYG|PR Balrog (Balrog)
2. Poongko (Seth)
3. SRKlEl Cubano Loco (Vega, Yang)
4. DM|Kurokiba (Dee Jay)
5. DM|Nothingman (Gouken, T. Hawk, El Fuerte)
5. Hotrod (Vega)
7. Vicious (Yun)
7. DM|Salpacino (Adon)


Super Smash Bros. 4

1. Apologyman (Lucario)
2. Trevonte (Sheik)
3. TSG|Wobbie (Samus)
4. TGS|Chuck (Captain Falcon)
5. AMS|Gunrose (Bayonetta)
5. Shing0 (Wii Fit Trainer)
7. SonataKyle (Villager)
7. AMS|Warrior (Bowser Jr.)

Grand Final:


BlazBlue: Central Fiction

1. TFA|Kizzie Kay (Jin)
2. ApologyMan (Hakumen)
3. Beautiful Dude (Relius)
4. Gen D (Azrael)
5. Zero Hour (Terumi)
5. P2W_Pain (Kokonoe, Nine)
7. Geminemi (Carl)
7. Jetman (Jin)


Super Street Fighter 2 Turbo

1. Ultra Combo (Sagat)
2. Eltrouble (Dhalsim, Ryu, Guile)
3. Mr. Igloo (Balrog)
4. Killer Miller (E. Honda, Chun-Li, Vega, Blanka)
5. Darkness (Ken, Balrog)
5. Silentscope (Cammy)
7. RB|Snake Eyez (Zangief, Ryu, Ken)
7. Brenttiscool (Dee Jay)


Skullgirls

1. DawnHibiki (Eliza, Cerebella)
2. NAP|PleasureThatCutsWind (Eliza, Big Band)
3. MCD|Jawnsunn (Filia, Robo Fortune, Cerebella)
4. DragonSlave (Parasoul, Robo Fortune, Fukua)


CÁC TIN LIÊN QUAN:

Trả lời

Thư điện tử của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *